
03
Goyan bayan ƙungiyar kwararrun fasaha
2018-07-16
Zhonghui ya ba da Tallafin Bincike na DFM. Muna da injiniyoyi uku waɗanda suka yi aiki a cikin masana'antar simintin mutuwa fiye da shekaru goma. Suna da masaniya sosai tare da ƙirar ƙirar samfur, simintin simintin gyare-gyare, aiwatarwa bayan aiki, jiyya na ƙasa da sauran matakai.

01
Samfura da Samar da sauri
2018-07-16
Muna hanzarta haɓaka samfuran ku daga samfuri zuwa samarwa ta hanyar aikin injin CNC. Ƙaddamar da saurin maimaitawa da rage lokaci zuwa kasuwa.

01
Quality shine sadaukarwar mu ga kowane abokin ciniki
2018-07-16
Muna sarrafa duk ayyukan samar da mu a cikin gida kuma muna da ingantaccen tsarin gudanarwa don haka kowane mai kyau da muke yi yana da tambarin amincewa.

04
Ajiye kuɗin ku da lokacinku
2018-07-16
Za mu iya samar da CLIENTS tare da ƙananan samar da gwaji, wanda ya dace da abokan ciniki don yin bincike na kasuwa. Wannan hanyar aiki tana rage yawan lokacin haɓaka samfur da farashi. Da zarar samfurin ya ƙirƙira, za mu iya rage farashin samfurin sosai kuma mu rage zagayowar samarwa ta hanyar simintin mutuwa.

04
Ba ku mafi kyawun farashi amma ba mafi arha ba
2018-07-16
Samfura da ayyuka masu inganci sun halaka farashin samfurin ba shine mafi arha ba, amma yana da cikakkiyar ma'ana.

04
Amincewa
2018-07-16
Muna aiki kafada da kafada tare da abokan cinikinmu, muna mai da hankali kan fayyace, cikakkiyar sadarwa da kuma imani cewa kasancewa abokin tarayya gabaɗayan ra'ayi ne na ƙungiyar.
Taimakon Ƙwararrun Ƙwararru
Tare da ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru, Zhonghui na iya taimakawa wajen magance damuwarku tare da ƙwararrun tallafi 24/7.
- 1-on-1 Tallafin Fasaha
- Taimakon Ƙwararrun Ƙwararru
- Manyan Injiniyoyi & Injiniya
Tsananin Kula da Inganci
Lab ɗin Tabbatar da Ingancin Zhonghui yana duba kowane sassa kafin mu yi jigilar kaya. Ingancin tabbatar da tabbacin labacciyar hanyar ingancin injiniyarmu ta ci gaba da inganta tsari na takardu da kuma tsarin bincikenmu don kawo ka kwanciyar hankali akan kowane tsari guda.
Sabis na dubawa
Yana duba sassan ku gwargwadon matakin da ayyukanku ke buƙata. Hakanan, zaku iya samun ta hanyar ku.
- Binciken CMM tare da Rahoton Girma
- Binciken Kwamfuta: Zaɓi wannan zaɓi idan ɓangarenku yana buƙatar wasu buƙatun dubawa kamar, amma ba'a iyakance su ba, masu biyowa: gwaji mara lalacewa, serialization, shirin samfurin al'ada, ko kuma idan kuna son samar da takaddun bayanan binciken ku.
01